เชลซี(ยู 23) |
2-0 |
พอร์ทสมัธ |
SpVg Schonnebeck |
2-3 |
ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
กรานาดา ซีเอฟ(N) |
1-1 |
เอสปันญ่อล |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า(N) |
1-1 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ |
เลบานเต้(N) |
2-1 |
พีเออี อโตรมิตอส |
เอ็นเอซี เบรด้า(N) |
1-2 |
อัลเมเร่ ซิตี้ |
คริสตัล พาเลซ |
2-2 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก |
เดอ ทริฟเฟอร์ส |
0-0 |
เดอ กราฟสคัป |
Patro Eisden |
2-0 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
คาดิส(N) |
0-2 |
ลาส พัลมาส |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
0-1 |
บริสตอล ซิตี้ |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
4-0 |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ |
0-8 |
อเลมานเนีย อาเค่น |
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ |
1-2 |
เอสซี เทลสตาร์ |
SV Wacker Obercastrop |
1-3 |
SpVgg Erkenschwick |
ทาเวิร์น |
2-4 |
FC Paradiso |
เอ็นเค อลูมินิจ |
0-0 |
SD Cirkulane |
เซบีย่า(N) |
2-2 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
จิลลิ่งแฮม |
1-1 |
มิลล์วอลล์ |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
1-0 |
โคเวนทรี ซิตี้ |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
1-2 |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
โอลด์แฮม แอทเลติก |
2-1 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
1-1 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
2-1 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
0-0 |
ซันเดอร์แลนด์ |
แบล็คเลย์ ทาวน์ |
0-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
0-4 |
เซาแธมป์ตัน |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
2-0 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
บริสตอล โรเวอร์ส |
0-0 |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
ยอร์ค ซิตี้ |
2-1 |
มิดเดิลสโบรห์ |
MSV Düsseldorf |
1-3 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
มายอร์ก้า |
1-0 |
เออิบาร์ |
บลายท์ สปราตันส์ |
2-1 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
Dollingstown |
1-1 |
Loughgall FC |
อีสต์บอร์น โบโรห์ |
2-1 |
มิลล์วอลล์(ยู 23) |
Colliers Wood Utd |
0-0 |
เมอร์สทัมเอฟซี |
โคลวิลล์ ทาวน์ |
2-4 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
ดาร์ลิงตัน |
1-5 |
ฮาโรเกต ทาวน์ |
ดาร์ทฟอร์ด |
3-1 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
วอคกิ้ง |
1-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
วิมบอร์น ทาวน์ |
1-1 |
อีสต์ไลก์ |
เชสเตอร์ฟิลด์ |
2-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0-2 |
ลินคอล์น ซิตี้ |
วีแกน แอธเลติก |
2-1 |
สโต๊ค ซิตี้ |
วอลซอลล์ |
0-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
พอร์ทเวล |
1-2 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
0-2 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
คลิฟตันวิลล์ |
3-2 |
อาดส์ เอฟซี |
สตัวร์บริดจ์ |
0-1 |
โซลิฮัลล์ มอร์ |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
0-1 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
วอร์ทติ้ง |
5-1 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ |
0-1 |
ฮอร์สแฮม |
Flint Union |
1-1 |
วิตตัน อัลเบียน |
ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
2-1 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
3-3 |
อิปสวิช ทาวน์ |
เอนฟิลด์ ทาวน์ |
1-4 |
บอร์แฮม วู๊ด |
กุยเซลีย์ |
2-3 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด |
บอร์นมัธ เอเอฟซี |
1-2 |
เชลซี |
สตีฟเนจ โบโรห์ |
1-1 |
วัดฟอร์ด |
ฟาสเลย์ เซลติก |
0-0 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
นานท์วิช ทาวน์ |
0-3 |
อัลทริงแคม |
เชสแฮม ยูไนเต็ด |
1-4 |
วีลด์สโตน เอฟซี |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
0-1 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
อัลเฟรตัน ทาวน์ |
2-1 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
บอสตัน ยูไนเต็ด |
1-3 |
น็อตต์สเคาน์ตี้ |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-8 |
เชลแน่ม ทาวน์ |
เฮอรินจี โบโรห์ |
0-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
แบล็คพูล |
0-1 |
เบิร์นลี่ย์ |
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ |
0-10 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
3-0 |
ทรูโร ซิตี้ |
แทรฟฟอร์ด |
4-3 |
เชสเตอร์ เอฟซี |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
5-0 |
เคมบริดจ์ ซิตี้ |
แชแทม ทาวน์ |
2-2 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
2-0 |
มาร์รีน |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
3-1 |
Hednesford Town |
แทมเวิร์ธ |
1-1 |
ฮาเลโซเวนทาวน์ |
Slimbridge AFC |
0-1 |
ทอนตัน ทาวน์ |
บิวรี่ ทาวน์ |
3-1 |
นีดแฮมมาร์เก็ต |
สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด |
4-1 |
Prescot Cables |
อาร์มาก์ ซิตี้ |
0-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
Neerja Modi FA |
2-1 |
Royal Jaipur |
Zinc Football Academy |
3-1 |
Rajasthan Perfect Football |
Rajasthan United |
8-3 |
Islands United |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่(N) |
2-2 |
เรโนวา |
เอาก์สบวร์ก |
0-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
บราเทอร์ส ยูนิออน |
0-0 |
Jaipur Elite |
จามมูแคชเมียร์ |
0-0 |
Shaheen FC |
Brightlingsea Regent |
1-1 |
Coggeshall Town |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-2 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
Hyderya Sports FC |
1-2 |
Kashmir Avenger |
แอสตัน วิลล่า |
0-0 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-2 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
Gent XI |
0-2 |
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
อลันยาสปอร์ |
2-2 |
ฮาเตย์สปอร์ |
Pehchevo |
0-0 |
เอฟเค โอโซโกโว |
คอนยาสปอร์ |
0-0 |
กัซเทป |
น็องต์ |
0-1 |
ลอริยองต์ |
อัลเตย์สปอร์ |
3-0 |
กิริซันสปอร์ |
อาแซด อัลค์มาร์ |
2-0 |
โอเอฟไอ เครเต้ |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย |
1-3 |
ฮาโปเอล รามัต กาน |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
1-5 |
อูเทร็คท์ |
อันตัลยาสปอร์ |
1-1 |
อุมรานิเยสปอร์ |
KS Wieczysta Krakow |
2-1 |
Podhale Nowy Targ |
Avia Swidnik |
0-1 |
Podlasie Biala Podlaska |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
6-1 |
Onisilos Sotiras |
โดซ่า คาโตโกเปีย |
2-0 |
คาร์มิโอทิสซ่า |
อาเลซซานเดรีย |
4-1 |
เรนาเต้ เอซี |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
1-1 |
ซาบาห์ |
โฟรซิโนเน่ |
1-2 |
วิเทอเบเซ่ |
สปาร์ตัก เพลเวน |
1-2 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส |
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N) |
0-0 |
ไลกอร์น่า |
เอฟเค โอครีด 2004 |
5-1 |
FK Karaorman |
สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
1-3 |
Gjilani |
ทรัวส์ |
1-2 |
เม็ตซ์ |
เคเอสคุทโน |
1-3 |
Sokol Kleczew |
อินเตอร์ มิลาน |
6-0 |
โครโตเน่ |
เฟเนร์บาห์เช่ |
2-2 |
พีอีซี ซโวลล์ |
อูดิเนเซ่(N) |
2-3 |
สตวร์มกราซ |
เอสดี อมอเรเบียต้า |
0-1 |
โอซาซูน่า บี |
บี 73 สลาเกลเซ่ |
0-0 |
ฮอลเบค |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
3-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
2-1 |
NK Medimurje Cakovec |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
4-1 |
PAEEK Keryneias |
Radnik Sesvete |
1-2 |
DUGO SELO |
เอ็นเค จารูน |
1-1 |
รูเดส |
บาเยิร์น มิวนิค |
0-2 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
เรอัล โซเซียดาด |
2-1 |
โมนาโก |
เอ็มโปลี |
3-0 |
ปอนเทเดร่า |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
0-0 |
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
เบลลินโซนา |
1-0 |
ลูกาโน |
อลาเบส(N) |
1-0 |
มิรานเดส |
เรอัล โอเบียโด(N) |
1-2 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า |
สปอร์ติ้ง กิฆอน |
0-2 |
เรอัล โซเซียดาด บี |
เฟาเอฟแอล วิชทาล |
0-0 |
เอสเฟา เบรนิก |
บาเลนเซีย(N) |
0-2 |
เรอัล ซาราโกซ่า |
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) |
1-1 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |